Moosend (7.x-1.1) - en to fil translation catalogue (17 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Value
fil: Halaga

en: Subject
fil: Paksa

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: None.
fil: Wala.

en: Reports
fil: Mga ulat

en: The e-mail address you specified is not valid.
fil: Ang tahanan ng e-liham na iyong tinukoy ay hindi wasto.
