Module package (7.x-1.0-beta1) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Enabled
fil: Gumagana

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Add category
fil: Mag-dagdag ng kategorya

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Modules
fil: Mga modulo

en: Edit category
fil: Wastuhin ang kategorya
