Module package (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Category
ta: பிரிவு

en: Add category
ta: பகுப்பினைச் சேர்க்க

en: edit
ta: மாற்று

en: No categories available.
ta: எந்தவொரு பகுப்பும் கிடைக்கவில்லை.

en: Save
ta: சேமி

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Edit category
ta: பகுப்பினைத் திருத்துக
