Module package (7.x-1.0-beta1) - en to te translation catalogue (10 entries)

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Category
te: వర్గం

en: Add category
te: వర్గం చేర్చు

en: edit
te: మార్చు

en: No categories available.
te: వర్గాలేమీ అందుబాటులో లేవు.

en: Save
te: భద్రపరచు
