More Boxes (7.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (28 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: more
vi: thêm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: default
vi: mặc định

en: All
vi: Tất cả

en: Block
vi: Khối

en: Vocabulary
vi: Từ vựng

en: Sort order
vi: Thứ tự sắp xếp

en: Desc
vi: Giảm dần

en: group
vi: nhóm

en: Table
vi: Bảng

en: Link URL
vi: URL của liên kết

en: Class
vi: Lớp

en: Filters
vi: Các bộ lọc

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Browse
vi: Duyệt qua

en: Features
vi: Tính năng

en: Image path
vi: Đường dẫn ảnh

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Sort
vi: Sắp xếp

en: Use pager
vi: Dùng bộ phân trang

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Link title
vi: Tiêu đề của liên kết

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Sort type
vi: Kiểu sắp xếp
