Mosaik (7.x-1.0) - en to ml translation catalogue (31 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Language
ml: ഭാഷ

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: updated
ml: പുതുക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Access
ml: പ്രവേശനം

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Path
ml: വഴി

en: Region
ml: പ്രദേശം

en: Menu
ml: മെനു

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: configure
ml: ക്രമീകരണം

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »
