Mosaik (7.x-1.1) - en to gu translation catalogue (31 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: delete
gu: કાઢી નખો

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Language
gu: ભાષા

en: more
gu: વધુ

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: updated
gu: અદ્યતિત

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: This action cannot be undone.
gu: આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: Weight
gu: તરલતા

en: Link
gu: કડી

en: Name
gu: નામ

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Save
gu: સાચવો

en: View
gu: જુઓ

en: Path
gu: પાથ

en: Region
gu: ક્ષેત્ર

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: Roles
gu: હોદ્દાઓ

en: Permissions
gu: પરવાનગીઓ

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Permission
gu: પરવાનગી

en: Translate
gu: ભાષાંતર

en: Entity type
gu: એન્ટિટી પ્રકાર

en: Starts with
gu: સાથે શરૂ થાય છે

en: Bundle
gu: બંડલ

en: Delete translation
gu: અનુવાદ કાઢી નાખો
