Mosaik (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (51 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Language
ta: மொழி

en: more
ta: மேலும்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Access
ta: அணுகு

en: View
ta: பார்

en: Path
ta: பாதை

en: Region
ta: பகுதி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Are you sure you want to delete %title?
ta: %title-ஐ அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: configure
ta: முறையமை

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Size of textfield
ta: உரை புலத்தின் அளவு

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Permission
ta: அனுமதி

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Translate
ta: மொழிபெயர்ச்சி

en: <strong>@language_name</strong> (source)
ta: <strong>@language_name</strong> (மூலம்)

en: add translation
ta: மொழிபெயர்ப்பை இணை

en: Starts with
ta: தொடங்குகிறது

en: Bundle
ta: பொதி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை

en: Delete translation
ta: மொழிபெயர்ப்பு நீக்கு
