Mosaik (7.x-1.1) - en to te translation catalogue (39 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Language
te: భాష

en: more
te: మరిన్ని

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: updated
te: తాజాకరించబడినది

en: File
te: ఫైల్

en: Edit
te: మార్చు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: View
te: చూడు

en: Region
te: ప్రాంతం

en: Menu
te: మెనూ

en: n/a
te: వర్తించదు

en: Page
te: పేజీ

en: Roles
te: పాత్రలు

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Permission
te: అనుమతి

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: - Select -
te: - ఎంచుకోండి -

en: Translate
te: అనువదించు

en: <strong>@language_name</strong> (source)
te: <strong>@language_name</strong> (మూలం)

en: add translation
te: అనువాదాన్ని చేర్చండి

en: - All -
te: - అన్ని -

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి
