Mosaik (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (64 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: more
vi: thêm

en: Disabled
vi: Tắt

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: updated
vi: đã cập nhật

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: - None -
vi: - Không -

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Link
vi: Liên kết

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Save
vi: Lưu

en: Access
vi: Truy cập

en: View
vi: Xem

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Region
vi: Vùng

en: Layout
vi: Bố cục

en: ID
vi: Mã

en: n/a
vi: không có

en: Are you sure you want to delete %title?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa %title?

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Roles
vi: Vai trò

en: Contains
vi: Chứa

en: configure
vi: cấu hình

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Size of textfield
vi: Kích thước của trường dữ liệu bản văn

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Permissions
vi: Quyền

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Edit translation
vi: Sửa bản dịch

en: Autocomplete text field
vi: Trường dữ liệu autocomplete

en: Permission
vi: Quyền

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Behavior
vi: Ứng xử

en: Translate
vi: Dịch

en: <strong>@language_name</strong> (source)
vi: <strong>@language_name</strong> (nguồn)

en: add translation
vi: thêm bản dịch

en: Starts with
vi: Bắt đầu với

en: Delete link
vi: Xóa liên kết

en: Edit link
vi: Sửa liên kết

en: Callback
vi: Gọi lui

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Create new translation
vi: Tạo bản dịch mới

en: %name: title mismatch. Please check your selection.
vi: %name: tiêu đề không trùng khớp. Vui lòng kiểm tra lại chọn lựa của bạn.

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
