Mosaik (7.x-1.2) - en to cy translation catalogue (50 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: delete
cy: dileu

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Language
cy: Iaith

en: more
cy: mwy

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: updated
cy: wedi ei ddiweddaru

en: File
cy: Ffeil

en: Edit
cy: Golygu

en: Reset
cy: Ailosod

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: - None -
cy: - Dim -

en: Weight
cy: Pwysau

en: Link
cy: Dolen

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Save
cy: Cadw

en: Views
cy: Gwelediadau

en: Access
cy: Mynediad

en: View
cy: Gweld

en: Path
cy: Llwybr

en: Region
cy: Rhanbarth

en: Menu
cy: Dewislen

en: Are you sure you want to delete %title?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu %title?

en: Block
cy: Bloc

en: Page
cy: Tudalen

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Contains
cy: Yn cynnwys

en: configure
cy: ffurfweddu

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: Permissions
cy: Hawliau

en: Apply
cy: Ceisio

en: Permission
cy: Caniatâd

en: « first
cy: Cyntaf

en: last »
cy: olaf >>

en: Offset
cy: Ongli

en: Text to display
cy: Testun i ddangos

en: Translate
cy: Cyfieithu

en: <strong>@language_name</strong> (source)
cy: <strong>@language_name</strong> (ffynhonnell)

en: add translation
cy: ychwanegu cyfieithiad

en: Starts with
cy: Dechrau gyda

en: Delete link
cy: Dileu dolen

en: Edit link
cy: Golygu dolen

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen
