Mosaik (7.x-1.2) - en to fil translation catalogue (34 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Language
fil: Wika

en: more
fil: marami pa

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: - None -
fil: - Wala -

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: View
fil: Tingnan

en: Path
fil: Landas

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: Are you sure you want to delete %title?
fil: Sigurado ka bang gusto mong tanggalin ang %title?

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Roles
fil: Mga papel

en: configure
fil: ayusin

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: - Select -
fil: - Pumili -

en: Translate
fil: Isaling-wika

en: Save and translate
fil: Pangalagaan at isaling-wika
