Drupal Most Popular (7.x-1.0) - en to ml translation catalogue (24 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Type
ml: തരം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: Configure
ml: സജ്ജമാക്കല്‍

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Year
ml: വര്‍ഷം

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: OK
ml: ശരി

en: Month
ml: മാസം

en: Day
ml: ദിവസം

en: Forum
ml: ചര്‍ച്ചാവേദി

en: Services
ml: സര്‍വിസുകള്‍
