Drupal Most Popular (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: நிறை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Configure
ta: தகவமைக்குக

en: Error
ta: வழு

en: Block
ta: கட்டம்

en: Forum
ta: கருத்துக்களம்
