Drupal Most Popular (7.x-1.1) - en to fil translation catalogue (19 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Type
fil: Uri

en: List
fil: Listahan

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Enabled
fil: Gumagana

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Password
fil: Hudyat

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Back
fil: Bumalik

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Add
fil: Idagdag

en: Configure
fil: Ayusin

en: Error
fil: Mali

en: Block
fil: Tipak

en: No results found
fil: Walang mga resulta na natagpuan

en: Blocks
fil: Mga tipak
