mothership (7.x-2.0) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: left sidebar
fil: kaliwang gilid

en: right sidebar
fil: kanang gilid

en: edit
fil: wastuhin

en: header
fil: ulunan

en: read more
fil: magbasa pa

en: configure
fil: ayusin

en: This field is required.
fil: Kinakailangan ang patlang na ito.

en: by
fil: ni

en: edit menu
fil: wastuhin ang menu
