mothership (7.x-2.4) - en to fil translation catalogue (37 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Register
fil: Magrehistro

en: Forgot password?
fil: Nakalimutan ang hudyat?

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Comments
fil: Mga puna

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Name
fil: Pangalan

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: header
fil: ulunan

en: Help
fil: Tulong

en: Last post
fil: Huling paskil

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Uninstall
fil: Alisin

en: 1 new | @count new
fil[0]: 1 bago
fil[1]: @count bago

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: @time ago
fil: @time ang nakalipas

en: Topics
fil: Mga paksa

en: Posts
fil: Mga paskil

en: Menus
fil: Mga menu

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: No comments available.
fil: Walang magagamit na mga puna.

en: Featured
fil: Itinatampok

en: Search form
fil: Pormularyo ng paghahanap

en: No new posts
fil: Walang bagong paskil

en: Sidebar First
fil: Unang baras sa gilid

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Sidebar Second
fil: Pangalawang baras sa gilid
