mothership (7.x-2.6-beta1) - en to te translation catalogue (34 entries)

en: Forms
te: ఫారాలు

en: Home
te: ముంగిలి

en: Pages
te: పేజీలు

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Forgot password?
te: కొత్త సంకేత పదం పంపించు

en: Content
te: సారము

en: Type
te: రకం

en: Description
te: వివరణ

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Categories
te: వర్గాలు

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Date
te: తేదీ

en: Search
te: వెతుకు

en: Name
te: పేరు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: header
te: శీర్షం

en: Help
te: సహాయం

en: Menu
te: మెనూ

en: Last post
te: చివరి టపా

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Order
te: క్రమం

en: 1 new | @count new
te[0]: 1 కొత్తది
te[1]: @count కొత్తవి

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: @time ago
te: @time క్రితం

en: Topics
te: విషయాలు

en: Posts
te: టపాలు

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: No comments available.
te: వ్యాఖ్యలు లేవు

en: New posts
te: కొత్త టపాలు

en: @current of @max
te: @maxలో @current

en: No new posts
te: కొత్త టపాలు లేవు
