mothership (7.x-2.7-beta1) - en to ta translation catalogue (41 entries)

en: Forms
ta: படிவங்கள்

en: Home
ta: முகப்பு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Forgot password?
ta: குறிச்சொல் மறந்துவிட்டதா?

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: footer
ta: கால்ப்பட்டி

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Search
ta: தேடல்

en: Name
ta: பெயர்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: up
ta: மேல்

en: Go to parent page
ta: முதன்மைப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: header
ta: தலைப்பட்டி

en: Help
ta: உதவி

en: Last post
ta: கடைசி இடுகை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Uninstall
ta: கழற்றல்

en: Order
ta: வரிசை

en: 1 new | @count new
ta[0]: ஒன்று புதியது
ta[1]: @count புதியவை

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: @time ago
ta: @time க்கு முன்னர்

en: Topics
ta: தலைப்புகள்

en: Posts
ta: இடுகைகள்

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: No comments available.
ta: பின்னூட்டங்கள் இல்லை

en: New posts
ta: புதிய பதிப்புகள்

en: Search form
ta: தேடல் படிவம்

en: No modules are available to uninstall.
ta: நீக்க எந்த நீட்சிகளும் இல்லை.

en: No new posts
ta: புதிய பதிப்புகள் இல்லை

en: Requires: !module-list
ta: தேவைகள்: !module-list

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை
