mothership (7.x-2.7-beta2) - en to cy translation catalogue (39 entries)

en: Forms
cy: Ffurflenni

en: Home
cy: Hafan

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Content
cy: Cynnwys

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Comments
cy: Sylwadau

en: Categories
cy: Categorïau

en: Login
cy: Mewngofnodi

en: Search
cy: Chwilio

en: Name
cy: Enw

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: up
cy: i fyny

en: Go to parent page
cy: Ewch i dudalen rhiant

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Help
cy: Cymorth

en: Last post
cy: Cofnod diwethaf

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Uninstall
cy: Dad-osod

en: Order
cy: Trefn

en: left
cy: chwith

en: right
cy: de

en: 1 new | @count new
cy[0]: 1 newydd                                        @count newydd

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: @time ago
cy: @time yn ôl

en: Topics
cy: Testunau

en: Posts
cy: Cofnodion

en: Menus
cy: Dewislenni

en: « first
cy: Cyntaf

en: last »
cy: olaf >>

en: No comments available.
cy: Dim sylwadau ar gael

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: @current of @max
cy: @current o @max

en: Search form
cy: Ffurf chwiliad

en: No modules are available to uninstall.
cy: Does dim modilwau ar gael i dad-osod.

en: Subscribe to @feed-title
cy: Tanysgrifiwch i @feed-title
