mothership (7.x-2.7-beta4) - en to ml translation catalogue (23 entries)

en: Forms
ml: ഫോമുകള്‍

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: Register
ml: അംഗത്വമെടുക്കുക

en: Forgot password?
ml: രഹസ്യവാക്ക് ഓര്‍മ്മയില്ലേ?

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Description
ml: വിവരണം

en: footer
ml: അടിക്കുറിപ്പ്

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: Categories
ml: വിഭാഗങ്ങൾ

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Name
ml: പേര്

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to parent page
ml: പാരന്റ് പേജിലേക്ക് പോകുക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Help
ml: സഹായം

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: @time ago
ml: @time സമയം മുമ്പ്

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »

en: New posts
ml: പുതിയ പോസ്റ്റുകള്‍

en: No new posts
ml: പുതിയ പോസ്റ്റുകള്‍ ഇല്ല
