mothership (7.x-2.0) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: left sidebar
ta: இடது பக்கப்பட்டி

en: right sidebar
ta: வலது பக்கப்பட்டி

en: footer
ta: கால்ப்பட்டி

en: edit
ta: மாற்று

en: header
ta: தலைப்பட்டி

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: read more
ta: மேலும் வாசிக்க

en: configure
ta: முறையமை

en: This field is required.
ta: இந்த புலம் தேவையானது.

en: comments
ta: கருத்துகள்

en: edit menu
ta: பட்டியலை திருத்து
