Move Region (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Delete
fil: Tanggalin

en: List
fil: Listahan

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
fil: Tukuyin ang mga pahina gamit ang kanilang landas. Magpasok ng isang landas bawat linya. Ang '*' ay isang wildcard. Halimbawang landas ay %blog para sa pahinang blog at %blog-wildcard para sa bawat personal na blog. %front ay para sa unang pahina.
