Move Region (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Delete
ta: அழி

en: List
ta: பட்டியல்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Edit
ta: மாற்று

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Theme
ta: தீம்

en: Destination
ta: இலக்கு

en: Source
ta: மூலம்

en: About
ta: பற்றி

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Your configuration has been saved.
ta: தங்கள் முறையமைப்புகள் சேமிக்கப்பட்டது.
