Move Region (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (18 entries)

en: Pages
vi: Trang

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Delete
vi: Xóa

en: List
vi: Danh sách

en: Actions
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Edit
vi: Sửa

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Delete configuration
vi: Xóa bỏ cấu hình

en: The configuration has been deleted.
vi: Cấu hình đã bị xóa bỏ.

en: Theme
vi: Sắc thái

en: Destination
vi: Nơi đến

en: Source
vi: Nguồn

en: About
vi: Giới thiệu

en: Limitations
vi: Các giới hạn

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
vi: Nhập đường dẫn của các trang cần kiểm tra. Mỗi đường dẫn nằm trên một dòng. Kí tự '*' cho phép so khớp với nhiều ký tự bất kỳ. Ví dụ, như %blog tương ứng với trang blog, và %blog-wildcard sẽ tương ứng với tất cả các trang blog của người dùng trên hệ thống. Chuỗi %front tương ứng với trang chủ.

en: Your configuration has been saved.
vi: Cấu hình của bạn đã được lưu lại.
