Moxiemanager (7.x-1.0-alpha6) - en to gu translation catalogue (10 entries)

en: User interface
gu: વપરાશકર્તા ઈન્ટરફેસ

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: Reset to defaults
gu: ફરીથી મૂળ સ્વરૂપ મા લાવો

en: Value
gu: મુલ્ય

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Weight
gu: તરલતા

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Path
gu: પાથ

en: Option
gu: વિકલ્પ
