Moxiemanager (7.x-1.0-alpha6) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Reset to defaults
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Value
fil: Halaga

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Weight
fil: Timbang

en: Path
fil: Landas
