Moxiemanager (7.x-1.0-alpha5) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Reset to defaults
ta: இயல்பானவற்றிற்கு மாற்று

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Cancel
ta: விலகு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Weight
ta: எடை

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Path
ta: பாதை

en: help
ta: உதவி

en: Option
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: This cannot be undone.
ta: இது மீளப்பெற முடியாதது.

en: Not present
ta: தற்போது இல்லை

en: More choices
ta: மேலும் தெரிவுகள்
