Multistep Nodeform (7.x-1.1) - en to ml translation catalogue (15 entries)

en: Previous
ml: മുന്നത്തെ

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Help text
ml: സഹായം

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Configure
ml: സജ്ജമാക്കല്‍
