Multistep Nodeform (7.x-1.4) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: delete
ta: நீக்குக

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: none
ta: இல்லை

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: Configure
ta: தகவமைக்குக
