Multistep Nodeform (7.x-1.4) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: yes
ta: ஆம்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Help text
ta: வணக்க உரை

en: none
ta: இல்லை

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: no
ta: இல்லை
