Multistep Nodeform (7.x-1.5) - en to fil translation catalogue (17 entries)

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: yes
fil: oo

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: none
fil: wala

en: Back
fil: Bumalik

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Configure
fil: Ayusin
