Multi Authorize.Net API (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Cancel
ta: விலகு

en: Last Updated
ta: கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டவை

en: Edit
ta: மாற்று

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Name
ta: பெயர்

en: Save
ta: சேமி

en: View
ta: பார்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Email:
ta: மின்னஞ்சல்:

en: Email ID
ta: மின்னஞ்சல் ID
