Multifield (7.x-1.0-unstable7) - en to te translation catalogue (12 entries)

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Edit
te: మార్చు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి
