Multifield (7.x-1.0-unstable9) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan
