Multiple E-mail Addresses (7.x-1.0-beta2) - en to cy translation catalogue (15 entries)

en: Administer
cy: Gweinyddwr

en: E-mail
cy: E-bost

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Confirm
cy: Cadarnhau

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Yes
cy: Ie

en: Available variables are:
cy: Newidion sydd ar gael yw:

en: Edit
cy: Golygu

en: edit
cy: golygu

en: Save
cy: Cadw

en: Configuration
cy: Ffurfweddiad

en: The e-mail address %email is already registered. <a href="@password">Have you forgotten your password?</a>
cy: Mae cyfeiriad e-bost %email wedi ei gofrestru yn barod. <a href="@password"> A ydych wedi anghofio eich cyfrinair?</a>.

en: People
cy: Pobl
