Multiple E-mail Addresses (7.x-1.0-beta5) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Administer
ta: மேலாண்மை

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Yes
ta: ஆம்

en: Edit
ta: மாற்று

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: The e-mail address %email is already registered. <a href="@password">Have you forgotten your password?</a>
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி %email ஏற்கெனவே பதிவாகியுள்ளது. <a href="@password">தங்கள் கடவுச்சொல்லை மறந்து விட்டீர்களா?</a>

en: People
ta: நபர்கள்
