Multiple E-mail Addresses (7.x-1.0-rc1) - en to te translation catalogue (19 entries)

en: E-mail
te: ఈమెయిలు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: Edit
te: మార్చు

en: edit
te: మార్చు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: User
te: వాడుకరి

en: 1 day
te: 1 రోజు

en: Address
te: చిరునామా

en: People
te: ప్రజలు

en: Your primary address cannot be edited or deleted.
te: మీ ప్రాథమిక చిరునామా  మార్చబడదు లేదా తొలగించబడదు.

en: View E-mail Addresses
te: ఈ-మెయిల్‌ చిరునామాలను చూడండి

en: Confirm E-mail Address
te: ఈ-మెయిల్‌ చిరునామాను ధృవీకరించండి
