Multiple Node Menu (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Weight
ta: எடை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Parent item
ta: பெற்றோர் பொருள்

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைவுகள்

en: Menu link title
ta: பட்டி தொட்பு தலைப்பு

en: There was an error saving the menu link.
ta: இந்த வரைப்பட்டி தொடுப்பினை சேமிப்பதில் பிழை

en: Provide a menu link
ta: பட்டியல் சுட்டியைக் கொடுங்கள்
