Multiple Node Menu (7.x-2.0) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Weight
fil: Timbang

en: Menu settings
fil: Mga pagtatakda ng menu

en: Menu link title
fil: Pamagat ng kawing ng menu
