Multiselect (7.x-1.13) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Add
ta: சேர்

en: This field is required.
ta: இந்த புலம் தேவையானது.

en: Titles only
ta: தலைப்புகள் மட்டும்

en: Full text
ta: மொத்த உரை

en: Titles plus teaser
ta: தலைப்பு மற்றும் சுருக்கம்
