Multisite Search (7.x-1.0-beta1) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Reset to defaults
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Weight
fil: Timbang

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Site name
fil: Pangalan ng sityo

en: Search settings
fil: Mga pagtatakda ng paghahanap
