Multisite Search (7.x-1.0-beta1) - en to ml translation catalogue (8 entries)

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Reset to defaults
ml: സ്ഥിരസ്ഥിതികളിലേക്ക് പുനഃസജ്ജമാക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Site name
ml: സൈറ്റിന്റെ പേര്
