Multisite Search (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: Reset to defaults
ta: பொதுஇருப்புகளை மீளமைக்குக

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Weight
ta: நிறை
