Multistep Registration WhyWebs (7.x-1.31) - en to cy translation catalogue (10 entries)

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Last name
cy: Cyfenw

en: The e-mail address %email is already registered. <a href="@password">Have you forgotten your password?</a>
cy: Mae cyfeiriad e-bost %email wedi ei gofrestru yn barod. <a href="@password"> A ydych wedi anghofio eich cyfrinair?</a>.

en: The name %name is already taken.
cy: Mae enw %name wedi ei gymryd yn barod.

en: You must enter a username.
cy: Mae'n rhaid i chi roi enw defnyddiwr i mewn.

en: The username cannot begin with a space.
cy: Ni all enw defnyddiwr ddechrau gyda bwlch.

en: The username cannot end with a space.
cy: Ni all enw defnyddiwr orffen gyda bwlch.

en: The username cannot contain multiple spaces in a row.
cy: Ni all yr enw defnyddiwr gynnwys bylchau llusoog mewn rhes.

en: The username contains an illegal character.
cy: Mae'r enw defnyddiwr yn cynnwys cymeriad anghyfreithlon.

en: The username %name is too long: it must be %max characters or less.
cy: Mae'r enw defnyddiwr %name yn rhy hir: mae'n rhaid iddo fod yn %max o gymeriadau neu llai.
