Multistep Registration WhyWebs (7.x-1.31) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Show
ta: காட்டு

en: The e-mail address %email is already registered. <a href="@password">Have you forgotten your password?</a>
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி %email ஏற்கெனவே பதிவாகியுள்ளது. <a href="@password">தங்கள் கடவுச்சொல்லை மறந்து விட்டீர்களா?</a>

en: The name %name is already taken.
ta: பெயர் %name ஏற்கெனவே எடுக்கப்பட்டது.

en: The e-mail address %email is already taken.
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி %email ஏற்கெனவே எடுக்கப்பட்டது.

en: You must enter a username.
ta: நீங்கள் கண்டிப்பாக ஒரு பயனர்பெயரை உள்ளீடு செய்ய வேண்டும்.

en: The username cannot begin with a space.
ta: பயனர் பெயர் வெற்றிடமாக ஆரம்பிக்கக்கூடாது.

en: The username cannot end with a space.
ta: பயனர்பெயர் இடவெளியுடன் முடியக்கூடாது.

en: The username cannot contain multiple spaces in a row.
ta: பயனரின் பெயரானது ஒரே வரிசையில் பல இடைவெளிகளைக் கொண்டிருக்க கூடாது

en: The username contains an illegal character.
ta: பயனர் பெயரில் முறையற்ற எழுத்துகள் உள்ளது.

en: The username %name is too long: it must be %max characters or less.
ta: பயனர் பெயர் %name அதிக நீளம்: அது %max எழுத்துகள் அல்லது குறைவாக இருக்க வேண்டும்.

en: The signature is too long: it must be %max characters or less.
ta: கையெழுத்து அதிக நீளமாக உள்ளது: அது %max எழுத்துகள் அல்லது அதற்குக் குறைவாக இருக்க வேண்டும்.
