Multistep Registration WhyWebs (7.x-1.31) - en to vi translation catalogue (14 entries)

en: Roles
vi: Vai trò

en: First name
vi: Tên

en: Last name
vi: Họ

en: Show
vi: Hiện

en: The e-mail address %email is already registered. <a href="@password">Have you forgotten your password?</a>
vi: Địa chỉ email %email đã được sử dụng để đăng kí. <a href="@password">Có phải bạn đã quên mật khẩu của mình?</a>

en: The name %name is already taken.
vi: Tên người dùng %name đã được sử dụng.

en: The e-mail address %email is already taken.
vi: Địa chỉ thư điện tử %email đã được dùng.

en: You must enter a username.
vi: Bạn phải điền tên đăng nhập.

en: The username cannot begin with a space.
vi: Tên đăng nhập không thể bắt đầu bằng một khoảng trắng.

en: The username cannot end with a space.
vi: Tên đăng nhập không thể kết thúc bằng một khoảng trắng.

en: The username cannot contain multiple spaces in a row.
vi: Tên đăng nhập không thể chứa nhiều khoảng trắng.

en: The username contains an illegal character.
vi: Tên đăng nhập có chứa ký tự không hợp lệ.

en: The username %name is too long: it must be %max characters or less.
vi: Tên đăng nhập %name quá dài. Tên đăng nhập phải có ít hơn %max ký tự.

en: The signature is too long: it must be %max characters or less.
vi: Chữ ký quá dài. Chiều dài tối đa cho phần chữ ký là %max ký tự.
