Mundus magazine (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Help
ta: உதவி

en: RSS
ta: ஆர்எஸ்எஸ்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: Blue
ta: நீலம்

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை
