Mutual Credit (all releases) - en to cy translation catalogue (29 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Edit
cy: Golygu

en: Date
cy: Dyddiad

en: Link
cy: Dolen

en: Required
cy: Yn ofynnol

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Help
cy: Cymorth

en: Update
cy: Diweddaru

en: Format
cy: Fformat

en: Path
cy: Llwybr

en: The username %name does not exist.
cy: Nid yw enw defnyddiwr %name yn bodoli.

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Count
cy: Cyfrifiad

en: Payment
cy: Taliad

en: Method
cy: Dull

en: Now
cy: Nawr

en: Permissions
cy: Hawliau

en: Finished
cy: Wedi gorffen

en: Storage
cy: Storfa

en: Rating
cy: Amcangyfrif

en: Direction
cy: Cyfeiriad

en: Is the logged in user
cy: A yw'r defnyddiwr sydd wedi mewngofnodi
