Measured Value Field (7.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (13 entries)

en: Value
vi: Giá trị

en: Enable
vi: Bật

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: Fields
vi: Các trường

en: Unit
vi: Đơn vị

en: Symbol
vi: Ký hiệu

en: exposed
vi: đã trình bày

en: Min
vi: Tối thiểu

en: The minimum value that should be allowed in this field. Leave blank for no minimum.
vi: Giá trị nhỏ nhất cho phép nhập vào trường này. Để trống nếu không có giá trị nhỏ nhất.

en: The maximum value that should be allowed in this field. Leave blank for no maximum.
vi: Giá trị lớn nhất cho phép nhập vào trường này. Để trống nếu không có giá trị lớn nhất.
